MahaForest Bharti 2023 : वनविभ महाभरती 2023

MahaForest Bharti 2023 
 महाराष्ट्र वन विभागाने वन विभाग forest office भारती 2023 संदर्भात नवीन GR सादर केला आहे. ही भारती वनरक्षक (forest officer) लेख पाल, mahaforest bharti लघुलेखक, सर्वेक्षक, लेखापाल आणि अश्याच van vibhag book pdf आणखी काही  पदांसाठी आयोजित केली जाईल. या नवीन वन विभागाच्या  GR महसुल वन विभागाने van vibhag जाहीर केले आहे की वन विभागाची जाहिरात mahaforest bharti 2023 आता महाफॉरेस्टच्या अधिकृत वेबसाइटवर प्रकाशित करण्यात आली आहे. सरकार राज्य सरकारच्या कौशल्य विकास आणि mahaforest bharti उद्योजकता विभागांच्या van vibhag book pdf माध्यमातून संबंधित जिल्हा/प्रादेशिक विभागा मधील कौशल्य विकास, रोजगार forest office आणि उद्योजकता मार्गदर्शन केंद्रांनाही  जागा देण्यात याव्यात.

GR साठी अधिकृत वेबसाइट वर 

येथे क्लिक करा 

ऑनलाइन अर्ज सादर करण्याच्या शेवटच्या mahaforest bharti 2023 तारखेला प्रमाण पत्रासोबतच खाली नमूद van vibhag केलेली शैक्षणिक पात्रता पूर्ण असावी
1) उमेदवाराने van vibhag recruitment  विज्ञान किंवा गणित किंवा भूगोल किंवा अर्थशास्त्र यापैकी किमान एक विषय घेऊन उच्च माध्यमिक शाळा प्रमाणपत्र परीक्षा (12वी) उत्तीर्ण केलेली असावी.

2) अनुसूचित जमाती प्रवर्गातील

mahaforest bharti 2023 उमेदवाराने माध्यमिक शाळा प्रमाणपत्र (10वी) परीक्षा उत्तीर्ण केलेली असावी.
3) माजी सैनिकांनी माध्यमिक van vibhag book pdf शाळा प्रमाणपत्र (10वी) परीक्षा उत्तीर्ण केलेली असावी.
4) नक्षलवादी हल्ल्यात मरण पावलेल्या किंवा गंभीर जखमी झालेल्या बनखाबार आणि वन कर्मचाऱ्यांच्या मुलांनी माध्यमिक शाळा प्रमाणपत्र (10वी) परीक्षा उत्तीर्ण केलेली असावी.

तसेच वन बातम्या आणि हल्ल्यात मारले गेलेले किंवा गंभीर जखमी

mahaforest bharti 2023 झालेले वनकर्मचारी यांच्या संदर्भात, वरील उद्देशासाठी पोलीस van vibhag recruitment विभागातील घटनेच्या अधिकार क्षेत्रातील mahaforest bharti शासकीय वैद्यकीय अधिकाऱ्याने जारी केलेले प्रमाणपत्र आणि van vibhag सक्षम पोलीस अधिकाऱ्याची दखल घेतली जाईल.

Leave a Comment