Indian Railway Recruitment 2023: रेल्वे भरती 2023 आता होणार तब्बल 238 पदाची भरती.

Indian Railway Recruitment 2023 : रेल्वे पदांच्या खाली असलेल्या जागा railway bharti भरण्यासाठी आपल्या महाराष्ट्र इंडियन  रेल्वे  अंतर्गत भरतीची railway bharti 2023 जाहिरात ही सरकारच्या सरकारी वेबसाईट वर जाहिर करण्यात आलेली आहे. या railway bharti 2023 भरतीसाठी 10वी उत्तीर्ण झालेल्या सर्व Recruitment उमेदवारांना railway bharti कळविण्यात आले आहे. ऑनलाइन अर्ज करण्याआधी अधिकृत जाहिरात सविस्तर वाचा आणि आपले अर्ज सबमिट करा. भारतीय रेल्वेने Recruitment आपल्या महाराष्ट्र railway bharti विभागा मधील रिक्त जागा railway bharti भरण्यासाठी एक नवीन भरती प्रक्रिया सुरू केली आहे. तसेच या भरतीसाठी आवश्यक असलेली सर्व माहिती तसेच तुमची शैक्षणिक पात्रता ही फक्त 10वी पास असणे गरजेचे आहे. अथवा railway bharti 2023 तुम्ही अर्ज करू शकणार नाही आणि railway bharti तुमचा अर्ज स्वीकारला जाणार नाही.railway bharti 2023

ऑनलाईन अर्ज करण्यासाठी 

येथे क्लिक करा 

  • वय – जाहिरातीत नमूद केल्याप्रमाणे
  • अर्ज चालु होण्याची दिनांक – जाहिरात प्रसिध्द झाल्यापासुन अर्ज तुम्ही ऑनलाईन पद्धतीने करू शकता.
  • खाली पदे – एकूण 30 पदे
  • विभाग – महाराष्ट्र रेल्वे विभाग २०२३ indian railways
  • नोकरी स्थळ – ( महाराष्ट्र राज्य ) नागपुर जिल्हा
  • पदाचे नावे – मेकॅनिक, feter, welder, Posts are being filled for Apprenticeship.
  • अर्ज अंतिम तारीख – लवकरच उपलब्ध होईल.

Leave a Comment