MSRTC Recruitment 2023 : MSRTC भरती 2023

MSRTC Recruitment 2023: महाराष्ट्राच्या ST महामंडळ मद्ये एकही महिला चालक नव्हती. पण आता महिलाही ST च्या चालक होणार आहेत. MSRTC पुणे विभागात एकूण 17 महिलांना msrtc recruitment प्रशिक्षण देण्यात आले आहे. यातील सहा msrtc bharti 2023 महिलांनी पहिल्या टप्प्यात तीन हजार किलोमीटरचे प्रशिक्षण पूर्ण केले आहे. या सहा महिला ST चालकांच्या प्रशिक्षणाचा दुसरा टप्पा २७ डिसेंबर पासून सुरू msrtc bharti 2023 होणार आहे मार्च च्या शेवटी हे  प्रशिक्षण पूर्ण होऊन लालपरीचे सुकाणू या महिलांकडे सोपवण्यात येणार आहे.

अर्जा साठी लागणारे कागदपत्रे

येथे क्लिक करा 

 ST चालक होण्यासाठी msrtc recruitment दुचाकी आणि चारचाकी वाहनाचा st mahamandal bharti 2023 परवाना आवश्यक आहे. या महिलांना वाहन परवाना msrtc देण्याची संपूर्ण प्रक्रिया ST महामंडळा कडूनच केली जाते. त्यानंतर संपूर्ण प्रशिक्षण पूर्ण st mahamandal केल्यानंतर या महिला ST चालकांची चाचणी घेतली जाईल. मार्च महिन्याच्या शेवटी या महिला लालपरी येथे प्रवाशांना घेऊन जाण्यासाठी सज्ज होतील. महिलांसाठी प्रशिक्षण बसेसचा समावेश असताना या सेवेत प्रशिक्षित होणे सोपे नाही.

अर्जा साठी लागणारे कागदपत्रे

येथे क्लिक करा 

Application Details 
1) भरती फॉर्म msrtc bharti भरण्यापूर्वी, उमेदवारांनी स्वतः जाहिरात PDF मध्ये दिलेली माहिती तपासणे आवश्यक आहे.
2) फॉर्म भरण्यापूर्वी शैक्षणिक पात्रता काळजीपूर्वक तपासा.
3) मग भारती st mahamandal प्रक्रिया कशी असेल याची खात्रीशीर माहिती घेऊन या.
4) फॉर्म ऑनलाइन भरायचा की ऑफलाइन ते तपासा.
5) भरतीबद्दलची MSRTC माहिती खात्रीपूर्वक MSRTC bharti तपासल्यानंतर फॉर्म भरण्यास सुरुवात करा.
महाराष्ट्र राज्य मार्ग परिवहन महामंडळ MSRTC Bharti 2023 MSRTC भरती प्रक्रिया 2023 साठी अर्जांचा स्वीकार करत आहे.

Leave a Comment