RRB NTPC Notification 2024 : भारतीय रेल्वेच्या रेल्वे रिक्रूटमेंट, १०वी, १२वी उत्तीर्णांसाठी नोकरीची सुवर्णसंधी

RRB NTPC Notification 2024 : भारतीय रेल्वेच्या रेल्वे रिक्रूटमेंट बोर्डाने (RRB) अखेरीस भारतीय रेल्वेच्या विविध गैर-तांत्रिक विभागांच्या तैनातीसाठी विविध गैर-तांत्रिक लोकप्रिय अभ्यासक्रमांच्या पदांच्या भरतीसाठी RRB NTPC परीक्षा आयोजित केली. rrb ntpc recruitment 2024 2019 मध्ये शेवटची RRB NTPC परीक्षेची अधिसूचना प्रकाशित झाली होती. आता संपूर्ण भारतामधील सर्व इच्छुक पुढील RRB NTPC 2024 अधिसूचनेची वाट पाहत आहेत.
RRB NTPC 2024 परीक्षेत उमेदवार खालील पदांसाठी ऑनलाइन अर्ज करू शकतात – कनिष्ठ लिपिक सह टंकलेखक, लेखा लिपिक सह टंकलेखक, कनिष्ठ टाइम कीपर, ट्रेन लिपिक, कमर्शियल कम तिकीट लिपिक, rrb ntpc recruitment 2024 वाहतूक सहाय्यक, गुड्स गार्ड, वरिष्ठ व्यावसायिक कम तिकीट धारक , वरिष्ठ लिपिक सह टंकलेखक, कनिष्ठ खाते सहाय्यक सह टंकलेखक, वरिष्ठ टाइम कीपर, कमर्शियल अप्रेंटिस आणि स्टेशन मास्टर. आवश्यक शैक्षणिक पात्रता आणि इतर माहिती पुढे दिलेली आहे. rrb ntpc recruitment 2024

Leave a Comment