Central Railway Bharti 2023 : मध्य रेल्वेमध्ये वरिष्ठ विभागीय व्यावसायिक व्यवस्थापकांची मेगा भरती !

Central Railway Bharti 2023 : मध्य रेल्वेने मध्य रेल्वेमध्ये वरिष्ठ विभागीय व्यावसायिक व्यवस्थापकाच्या 40 जागा भरण्यासाठी पात्र उमेदवारांकडून ऑफलाइन अर्ज मागवले आहेत जे भारताचे नागरिक आहेत. RRC CR भर्ती सूचनेनुसार उमेदवारांनी शेवटच्या तारखेपूर्वी त्यांचे अर्ज दिलेल्या पत्त्यावर पाठवणे आवश्यक आहे. railway bharti 2023 ऑफलाइन अर्ज सादर करण्याची शेवटची तारीख 3 नोव्हेंबर 2023 आहे. सेंट्रल रेल्वे स्पोर्ट्स पर्सन भारती 2023 बद्दल अधिक माहिती जाणून घेण्यासाठी जसे की शैक्षणिक, क्रीडा, वयोमर्यादा विषयी माहिती साठी संपूर्ण लेख वाचा. railway recruitment 2023

अधिक माहितीसाठी अधिकृत PDF जाहिरात


येथे क्लिक करा

पदाचे नाव –वरिष्ठ विभागीय व्यावसायिक व्यवस्थापक
ऐकून पदसंख्या – ४० जागा
शैक्षणिक पात्रता – शैक्षणिक पात्रता पदाच्या आवश्यकतेनुसार आहे .
अर्ज करण्याची पद्धत – ऑफलाईन
अर्ज पाठविण्याचा पत्ता – वरिष्ठ विभागीय व्यावसायिक व्यवस्थापक, विभागीय रेल्वे व्यवस्थापक यांचे कार्यालय, मध्य रेल्वे, नागपूर ४४०००१ railway recruitment 2023
अर्ज करण्याची शेवटची तारीख – 3 नोव्हेंबर 2023

Leave a Comment