BOB Personal Loan 2023 : ही बँक देईल 50 हजार पर्यंतचे वैयक्तिक कर्ज अगदी 5 मिनिटांत, करा ऑनलाईन अर्ज

BOB Personal Loan 2023 : आजच्या काळात आपल्या सर्वांना छोट्या-छोट्या कामांसाठी, कोणत्याही गरजा पूर्ण करण्यासाठी, लग्नकार्यात खर्च करण्यासाठी, बाईक खरेदी करण्यासाठी वैयक्तिक कर्ज घ्यावे लागते. या सर्व खर्चासाठी इतर काही प्रवासासाठी वैयक्तिक कर्ज घेतले जाऊ शकते. BOB Personal Loan apply online प्रत्येकाला माहित आहे की आज प्रत्येक संस्था किंवा बिगर बँकिंग संस्था खूप सहजतेने कर्ज देते, त्यामुळे जर तुम्हाला वैयक्तिक कर्ज घ्यायचे असेल तर तुम्ही तुमच्या जवळच्या बँकेतून वैयक्तिक कर्ज घेऊ शकता. bank of baroda loan बँक ऑफ बडोदा वैयक्तिक कर्ज देखील देत आहे. bob personal loan eligibility तसेच तुम्हाला बँक ऑफ बडोदा मार्फत वैयक्तिक कर्जासाठी अर्ज करायचा असल्यास, तुमच्याकडे काही महत्त्वाची कागदपत्रे असणे गरजेचे आहे

Personal Loan लोन मिळवण्यासाठी


असा करा ऑनलाईन अर्ज

बँक ऑफ बडोदा वैयक्तिक कर्जासाठी आवश्यक कागदपत्रे
3 पासपोर्ट आकाराच्या छायाचित्रांसह अर्ज भरा. फॉर्म 135 उत्तरदायित्व आणि मालमत्तेच्या तपशीलासह सबमिट करा. मागील 6 महिन्यांचे बँक स्टेटमेंट आणि अपडेट केलेले पासबुक, जन्म प्रमाणपत्र, आयडी प्रूफ- पॅन कार्ड, आधार कार्ड, मतदार आयडी, ड्रायव्हिंग लायसन्स, पासपोर्ट, संस्थेने जारी केलेले कर्मचारी आयडी, bank of baroda personal loan apply सराव प्रमाणपत्र आणि ICFAI, ICAI, ICWA सारख्या संबंधित व्यावसायिक संस्थांनी जारी केलेले ओळख दस्तऐवज. पत्ता पुरावा जसे की पासपोर्ट, मतदार ओळखपत्र, ड्रायव्हिंग लायसन्स, पोस्टपेड युटिलिटी बिल (गॅस आणि वीज बिल), अपडेट केलेले पासबुक किंवा बँक खाते विवरण, नोंदणीकृत भाडे करार इ. bob digital personal loan

Leave a Comment