SBI Bharti 2023 : स्टेट बँक ऑफ इंडिया अंतर्गत नोकरीची सुवर्णसंधी आता होणार 6160 रिक्त पदांची महाभरती !

SBI Bharti 2023 : State Bank of India प्रशिक्षणार्थी कायदा 1961 अंतर्गत प्रशिक्षणार्थींच्या सहभागासाठी ऑनलाइन अर्ज स्वीकारत आहे. एकूण 6160 जागा SBI (State Bank of India) अंतर्गत भरल्या जाणार आहेत. तरी इच्छुक आणि पात्र उमेदवार दिलेल्या लिंकच्या माध्यमातून ऑनलाइन अर्ज करू शकतात. sbi clerk recruitment 2023 त्याच प्रमाणे मान्यताप्राप्त विद्यापीठ/संस्थेमधून पदवी पूर्ण केलेले उमेदवार या भरतीसाठी पात्र आहेत. SBI भरतीसाठी अर्ज प्रक्रिया ऑनलाइन पद्धतीने करायची आहे. Sbi bharti 2023 last date तसेच उमेदवारांनी अधिकृत वेबसाईट दिलेला pdf हा काळजीपूर्वक वाचायचा आहे. तसेच अर्ज सबमिट करण्यापूर्वी दिलेल्या सर्व तपशीलांची पडताळणी करावी. sbi clerk notification 2023 तसेच उमेदवार खाली दिलेल्या अधिकृत लिंकवरून थेट ऑनलाइन अर्ज करू शकतात.

अर्ज करण्यासाठी अधिकृत वेबसाईट


वर क्लिक करा

शैक्षणिक पात्रता आणि अधिक माहिती

पदाचे नाव – प्रशिक्षणार्थी
पदांची संख्या – 6160 पदे
शैक्षणिक पात्रता – शैक्षणिक पात्रता पदांच्या आवश्यकतेनुसार आहे. sbi clerk syllabus
नोकरीचे ठिकाण – संपूर्ण भारत
अर्ज फी – ३००/-
वयोमर्यादा – 20 ते 28 वर्षे
अर्ज करण्याची पद्धत – ऑनलाइन
अर्ज करण्याची शेवटची तारीख – 21 सप्टेंबर 2023 sbi clerk notification 2023 pdf apply online

 

Leave a Comment