MIDC Bharti 2023 : औद्योगिक महामंडळात 802 रिक्त पदांची होणार भरती, लवकर करा अर्ज !

MIDC Bharti 2023: MIDC मुंबई (महाराष्ट्र इंडस्ट्रियल डेव्हलपमेंट कॉर्पोरेशन, मुंबई) ने “कार्यकारी अभियंता तसेच, उप अभियंता, उप अभियंता (इलेक्ट्रिकल/मेकॅनिकल), असोसिएट डिझायनरच्या विविध पदांसाठी भरती अधिसूचना प्रसिद्ध केली आहे. midc recruitment पंप ऑपरेटर, जॉइनर, असिस्टंट ड्राफ्ट्समन, ट्रेसर, फिल्टरेशन इन्स्पेक्टर, लँड सर्व्हेअर, उप रचनाकार, उपमुख्य लेखाधिकारी, असिस्टंट फायर ऑफिसर, विभागीय अग्निशमन अधिकारी, सहाय्यक अभियंता, सहाय्यक अभियंता म्हणजेच (इलेक्ट्रिकल/मेकॅनिकल), midc recruitment 2023 pdf सहाय्यक डिझायनर, सहाय्यक वास्तुविशारद, लेखाधिकारी, क्षेत्र व्यवस्थापक, कनिष्ठ अभियंता, कनिष्ठ अभियंता (विद्युत/ मेकॅनिकल), लघुलेखक (उच्च श्रेणी), लघुलेखक (निम्न श्रेणी), लिपिक टंकलेखक, वरिष्ठ लेखापाल, तांत्रिक सहाय्यक, इलेक्ट्रिशियन, लघुलेखक, सहाय्यक, कनिष्ठ कम्युनिकेशन्स ऑफिसर, तसेच ड्रायव्हर, अग्निशामक आणि इलेक्ट्रिकल ”. midc recruitment apply online इच्छुक आणि पात्र उमेदवार ऑनलाइन अर्ज करू शकतात.

अधिकृत जाहिरात pdf पाहण्यासाठी


येथे क्लिक करा

उमेदवार महाराष्ट्र शासनाच्या माहिती व तंत्रज्ञान संचालनालयाने वेळोवेळी विहित केलेले संगणक प्रवीणता प्रमाणपत्र त्यांच्या नियुक्तीच्या तारखेपासून दोन वर्षांच्या आत सादर करणे गरजेचे आहे.
पात्रता आणि पात्रता:- मान्यताप्राप्त विद्यापीठातून स्थापत्य अभियांत्रिकी पदवी किंवा समतुल्य शैक्षणिक पात्रता असलेल्या उमेदवाराची नियुक्ती करून. स्थापत्य अभियांत्रिकी मधील पदव्युत्तर पदवीधरांसाठी संबंधित अभियांत्रिकी कामाचा किमान 3 वर्षांचा अनुभव आणि पदवीधरांसाठी 7 वर्षांचा अनुभव असणे गरजेचे आहे.
उपअभियंता (स्थापत्य गट- A )

Leave a Comment