Mahadiscom Recruitment 2023 महाराष्ट्र राज्य विज वितरन विभाग पद भरती

Mahadiscom Recruitment 2023 : महाराष्ट्र राज्य विज वितरन कंपनी लिमिटेड ही वीज विभागा मधील  विविध पदे भरण्यासाठी सर्वात प्रसिद्ध संस्था आहे. असोसिएशन दरवर्षी त्यांच्या mahavitaran recruitment अधिकृत वेबसाइटवर नोकरीच्या जागा पोस्ट करते. महाडिस्कॉम AE JE JA AVO रिक्त जागा 2023 असोसिएशनच्या अधिकृत वेबसाइटवर प्रकाशित करण्यात आल्या आहेत. mahavitaran recruitment उमेदवारांना आता या पदासाठी ऑनलाइन अर्ज सादर करण्यास सांगितले आहे.

महाराष्ट्र राज्य विज वितरन भरतीसाठी ही असेल पात्रता

येथे क्लिक करा 

उमेदवारांनी असोसिएशनच्या पद पात्रते नुसार अर्ज  करणे आवश्यक आहे. वैयक्तिक मुलाखत आणि लेखी परीक्षेच्या माध्यमातून रिक्त पदे भरण्याचा असोसिएशनचा निर्णय आहे. mahavitaran bharti 2023 पदाच्या अर्जाच्या प्रक्रियेबद्दल जागरुक राहण्यासाठी उमेदवारांना नोटीसकडे लक्ष देण्याची आवश्यकता आहे.MAHADISCOM ही देशामधील अग्रगण्य रिक्रूटमेंट एजन्सीपैकी एक आहे. आम्ही जॉब प्लेसमेंट, mahavitaran recruitment एक्झिक्युटिव्ह शोध आणि कर्मचारी टिकवून ठेवण्यासोबतच सेवांची विस्तृत श्रेणी प्रदान करतो.
Mahadiscom recruitment Details पद भरती बद्दल सविस्तर माहिती
Name of the Association: Maharashtra State Electricity Distribution Co. Ltd
शैक्षणिक पात्रता : 10th, 12th, आणि पदवीधर
पदांची नाव Post Name :-  AE JE AVO JA
रिक्त पदे Number of Vacancies:- Various Post
अर्ज करण्याची शेवटची तारीख Application last Dates :- 20th ऑगस्ट 20023
परीक्षेची तारीख Exam Date :- Intimate Soon
या पदासाठी अर्ज केलेल्या उमेदवारांनी लेखी परीक्षेची तयारी करणे गरजेचे  आहे. परीक्षेच्या तारखा लवकरच अधिकृत वेबसाइटवर पोस्ट केली जाईल. MAHADISCOM AE परीक्षा अभ्यासक्रम आणि परीक्षेचा नमुना अधिकृत mahavitaran recruitment वेबसाइटवर विद्यार्थ्यांसाठी उपलब्ध असेल. उमेदवारांनी अभ्यासक्रम, परीक्षेचा नमुना आणि इतर PDF फाईल्स डाउनलोड करून परीक्षेची तयारी करावी. लेखी परीक्षेतmsedcl recruitment 2023 समाविष्ट असलेल्या विषयां बद्दल जाणून घेण्यासाठी उमेदवारांनी MAHADISCOM JA मॉडेल पेपर्सचे पुनरावलोकन करावे.
उमेदवारांना लेखी परीक्षेसाठी प्रवेशपत्रक दिल्या जाईल. लेखी परीक्षेची तयारी सुरू करण्याआधी अर्जदारांनी परीक्षेचे हॉल तिकीट डाउनलोड करणे गरजेचे आहे. mahavitaran bharti 2023 विद्यार्थ्यांनी त्यांचा अर्ज क्रमांक वापरून अधिकृत वेबसाइट वरून प्रवेशपत्रक डाउनलोड करावे.
महाराष्ट्र राज्य विज वितरतन विभाग पद भरतीसाठी पात्रता Eligibility Criteria for MAHADISCOM Recruitment
mahavitaran recruitment पात्रतेच्या उपायांबाबत काही शंका असलेल्या अल्पवयीन मुलांनी परिशिष्टात दिलेल्या चेतावणी माहिती संदर्भ पाहू शकता. mahavitaran recruitment इच्छुकांनी अधिकृत वेबसाइटवर प्रवेश करू शकतात. जर त्यांना दिलेल्या सूचने बद्दल अधिक जाणून घ्यायचे असेल्यास ते माहिती मिळवू शकतात.

Leave a Comment